รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายด่วน คอนโดเดอะรอยัลนาวิน สาทร ถ.เชื้อเพลิง - คอนโด ขาย
คอนโดเดอะรอยัลนาวิน

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 6 ประกาศ

ขายคอนโดโครงการ คอนโดเดอะรอยัลนาวิน - 5500000 บาท ติดต่อคุณ Surakit Tangwituwanich

เลขที่: 178091
2016-01-21 18:46:09.0
Add to wishlist

คอนโดเดอะรอยัลนาวิน

ขนาดพื้นที่ 90.0 ตารางเมตร

Surakit Tangwituwanich

0813728599

ขาย 5500000.00 บาท

ขายด่วน คอนโดเดอะรอยัลนาวิน สาทร ถ.เชื้อเพลิง - คอนโด ขาย

เลขที่: 118892
2015-02-27 00:00:00.0
Add to wishlist

คอนโดเดอะรอยัลนาวิน

ขนาดพื้นที่ 141.0 ตารางเมตร

เอกพงษ์ อ่องแสงคุณ

0809905987

ขาย 5600000.00 บาท

ขายคอนโด เดอะรอยัลนาวินทาวเวอร์ 90.5 ตรม ถ.เชื้อเพลิง

เลขที่: 152198
2014-11-12 14:56:00.0
Add to wishlist

คอนโดเดอะรอยัลนาวิน

ขนาดพื้นที่ ไม่ได้ระบุ

ccwispp

0992241829

ขาย 3990000.00 บาท

ขายด่วน คอนโดเดอะรอยัลนาวิน สาทร ถ.เชื้อเพลิง

เลขที่: 127809
2014-11-02 22:06:00.0
Add to wishlist

คอนโดเดอะรอยัลนาวิน

ขนาดพื้นที่ 141.0 ตารางเมตร

chokbuncha

0809905987

ขาย 5000000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
เช่า คอนโดอินทราแมนชั่น
เช่า 2300.00 บาท
Ideo Mobi อ่อนนุช 1 ห้องนอน 5.9 ล้านบาท
ขาย 5900000.00 บาท
Noble Recole สุขุมวิท 19 ห้อง 6B12 ุ62.25 ตรม. - คอนโด ขาย
โนเบิล รีโคล สุขุมวิท19 - คอนโด ขายดาวน์
ขาย 100000.00 บาท
Code C20230400043....Klass Condo Silom สำหรับขาย, 1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!
ขาย 4790000.00 บาท
ขายคอนโดโครงการ Klass Silom - 6000000 บาท ติดต่อคุณ Sumate Aramkul
ขาย 6000000.00 บาท
ขายคอนโดโครงการ Klass Silom - 5900000 บาท ติดต่อคุณ sumate
ขาย 5900000.00 บาท
ขายดาวน์ด่วน Elio Del Ray สุขุมวิท64 ราคาถูกกว่าโครงการ
ขาย 120000.00 บาท
ขายดาวน์ Noble Recole โนเบิล รีโคล ห้อง 14A2 + 14A3 - คอนโด ขาย
ขาย 6736000.00 บาท
คอนโด The next ลาดพร้าว 44 ชั้น 5 ตึก A 37.27 ตร.ม. 1 นอน 1น้ำ
ขาย 2490000.00 บาท
clear