ราคา 750000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 54.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 13888.89 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 4
เลขที่ห้อง 17/60
โครงการ บางแคคอนโด เรสซิเดนซ์

นัยนา มาแสง
0864112584
2014-02-16 16:41:25.0
เลขที่ประกาศ: 88423
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายห้องชุด บางแคคอนโดเรสซิเดนท์ 1ห้อง ย่านบางแค ถนนเทอดไท ขนาดห้อง 54 ตารางเมตร ห้องหัวมุม ติดบันไดหนีไฟ 1ห้องนอน 1ห้องน้ำ 1ห้องนั่งเล่นขนาดใหญ่ มีระเบียงซักล้าง ห้องนอนติดกระจกบานเลื่อน2 ด้าน พร้อมแอร์1เครื่อง แถมชุดครัว เตาไฟฟ้า พร้อมอ่างล้างจานในตัว สิ่งอำนวยความสะดวก มีรปภ. 24 ชั่วโมง ลิฟท์2ตัว เข้า-ออกใช้คีย์การ์ด ที่จอดรถใต้อาคาร

วันที่เริ่มโครงการ:
2014-02-16 00:00:00.0
จำนวนอาคาร:
1
พื้นที่โครงการ:
ตร.วา
จำนวนชั้น:
(อาคารที่ 1) ชั้น
จำนวนห้อง:
(อาคารที่ 1) ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ:

เบอร์โทรโครงการ:

เว็บไซต์โครงการ:

รายละเอียดเพิ่มเติม:
บางแคคอนโด เรสซิเดนซ์

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: บางแคคอนโด เรสซิเดนซ์

จำนวนชั้น:

จำนวนห้อง:

รูปอาคาร

รูปแบบแปลนอาคาร
รูปที่จอดรถ

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 9 ประกาศ

ขายคอนโดโครงการ บางแคคอนโด เรสซิเดนซ์ - 490000 บาท ติดต่อคุณ คุณติ๊ก

เลขที่: 473099
2024-02-09 21:36:53.0
Add to wishlist

บางแคคอนโด เรสซิเดนซ์

ขนาดพื้นที่ 32.0 ตารางเมตร

คุณติ๊ก

0868858721

ขาย 490000.00 บาท

บางแคคอนโดเรสซิเดนซ์ sale

เลขที่: 156000
2014-11-25 21:21:00.0
Add to wishlist

บางแคคอนโด เรสซิเดนซ์

ขนาดพื้นที่ ไม่ได้ระบุ

สมาชิก 2393670

0982705523

ขาย 350000.00 บาท

บางแคคอนโดเรสซิเดนซ์ sale

เลขที่: 156007
2014-11-25 21:21:00.0
Add to wishlist

บางแคคอนโด เรสซิเดนซ์

ขนาดพื้นที่ ไม่ได้ระบุ