ราคา 7700000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 71.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 108450.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ The Bangkok สาทร-ตากสิน

ภคธร ชัยผาติกุล
0896687781
2015-01-30 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 80826
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายคอนโดThe Bangkok สาทร-ตากสิน ชั้น 2 อาคารB ถนนกรุงธนบุรี คลองต้นไทร คลองสาน ขนาด 71 ตารางเมตร ใกล้ BTS กรุงธนบุรี
- พื้นที่ใช้สอย 71 ตารางเมตร
- 2 ห้องนอน, 2 ห้องน้ำ, 1 ห้องครัว, 1 ห้องนั่งเล่น
- เฟอร์นิเจอร์พร้อมอยู่
- โทรทัศน์, ตู้เย็น, เตาไฟฟ้า, เตาไมโครเวฟ, เครื่องดูดควัน, เครื่องทำน้ำอุ่น, เครื่องปรับอากาศ
สาธารณูปโภค
- สระว่ายน้ำ
- ห้องฟิตเนส และอุปกรณ์บริหารกล้ามเนื้อ
- ห้องประชุม
- ระบบความปลอดภัย 24 ชั่วโมง พร้อมกล้องวงจรปิด
- ระบบเข้า-ออกอาคารด้วยคีย์การ์ด
สถานที่ใกล้เคียง
- ห้างสรรพสินค้า โรบินสันบางรัก
- สถานศึกษา โรงเรียนศึกษานารี, อัสสัมชัญบางรัก, อัสสัมชัญศึกษา, อัสสัมชัญคอนแวนต์, มหาวิทยาลัยราชภัฏบ้านสมเด็จเจ้าพระยา, มหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรี
- โรงพยาบาล โรงพยาบาลกรุงธน1, โรงพยาบาลสมเด็จพระปิ่นเกล้า, โรงพยาบาลตากสิน, โรงพยาบาลสมเด็จเจ้าพระยา

ราคาขาย: 7,700,000 บาท

สนใจติดต่อเพิ่มเติม:
คุณวรัญญู: 089-179-4179
E-mail: pspv2556@gmail.com
Website: www.nicereap.com

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายคอนโดThe Bangkok สาทร-ตากสิน ชั้น 2 อาคารB ถนนกรุงธนบุรี คลองต้นไทร คลองสาน ขนาด 71 ตารางเมตร ใกล้ BTS กรุงธนบุรี - คอนโด ขาย
The Bangkok สาทร-ตากสิน

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 7 ประกาศ

ขาย คอนโด The Bangkok สาทร ตากสิน ติด BTS เจริญนคร

เลขที่: 139764
2014-11-05 23:19:00.0
Add to wishlist

The Bangkok สาทร-ตากสิน

ขนาดพื้นที่ 70.0 ตารางเมตร

โอ

0816849899

ขาย 7890000.00 บาท

คอนโด The Bangkok สาทร ตากสิน

เลขที่: 121320
2014-11-05 23:18:00.0
Add to wishlist

The Bangkok สาทร-ตากสิน

ขนาดพื้นที่ 70.0 ตารางเมตร

โอ

0816849899

ขาย 7500000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขาย 7700000.00 บาท
คอนโด เลอ ชาโต ในเขต CBD ใกล้ทางด่วน 38,000 บาท ต่อ ตรม. - คอนโด ขาย
ขาย 2700000.00 บาท
ขายElio Condo Sukhumvit 64 ห้องเฟอร์นิเจอร์ Size 22 sq m.
ขาย 1250000.00 บาท
ให้เช่า Lumpini Place Rama 4-Kluaynamthai (ลุมพินี เพลส พระราม 4-กล้วยน้ำไท)
เช่า 13000.00 บาท
ว่างให้เช่า คอนโด Baan Klang Krung Siam - Pathumwan ห้องตกแต่งครบพร้อมเข้าอยู่ พื้นที่ใช้สอยที่โอ่โถง
เช่า 61000.00 บาท
ว่างให้เช่าแล้ว คอนโด Baan Klang Krung Siam – Pathumwan ห้องขนาดใหญ่ 55 ตรม. ใหญ่กว้างขวางให้ราคาสุดพิเศษ
เช่า 20000.00 บาท
ให้เช่า คอนโด ริชพาร์ค @ ทริปเปิ้ล สเตชั่น จำนวน 1ห้องนอน1 ห้องน้ำ พื้นที่ 30 ตร.ม. ตึก A ชั้น 19
เช่า 15000.00 บาท
ให้เช่า คอนโด THE KEY BTS วุฒากาศ - 33 ตร.ม. แต่งครบ สวย สำหรับคุณ
เช่า 11000.00 บาท
ให้เช่า คอนโด Ideo Mobi สุขุมวิท อีสท์เกต ชั้น 22 ขนาด 22 ตรม. ราคา 12000
เช่า 12000.00 บาท
ให้เช่า 1นอน6500บ LUMPINI PARK PHETKASEM 98 ใกล้ เดอะมอลล์บางแค -1053
เช่า 6500.00 บาท
clear