ราคา 8500000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 32.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 265625.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ บ้านกลางกรุง สยาม-ปทุมวัน คอนโดมิเนียม

Man
0888744834
2014-01-13 16:41:24.0
เลขที่ประกาศ: 79652

จำนวนอาคาร:
1
พื้นที่โครงการ:
ตร.วา
จำนวนชั้น:
(อาคารที่ 1) ชั้น
จำนวนห้อง:
(อาคารที่ 1) ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ:

เบอร์โทรโครงการ:

เว็บไซต์โครงการ:

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายคอนโด Baan Klang Krung Siam Pathumwan 94 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 11,000,000 บาท Ratchthevee - คอนโด ขาย
บ้านกลางกรุง สยาม-ปทุมวัน คอนโดมิเนียม

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: บ้านกลางกรุง สยาม-ปทุมวัน คอนโดมิเนียม

จำนวนชั้น:

จำนวนห้อง:

รูปอาคาร

รูปแบบแปลนอาคาร
รูปที่จอดรถ

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 80 ประกาศ

ให้เช่าคอนโด Baan Klang Krung Siam-Pathumwan 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ขนาด 84 ตรม

เลขที่: 259218
2018-11-02 19:29:59.0
Add to wishlist

บ้านกลางกรุง สยาม-ปทุมวัน คอนโดมิเนียม

ขนาดพื้นที่ 84.0 ตารางเมตร

smilebangkok smilebangkok

0830505274

เช่า 38000.00 บาท

For Rent Baan klang krung Ratchathevi BTS Ratchathewi 1 Bedroom, 55 sq.m, 20th plus floor

เลขที่: 258831
2018-11-01 12:15:27.0
Add to wishlist

บ้านกลางกรุง สยาม-ปทุมวัน คอนโดมิเนียม

ขนาดพื้นที่ 55.0 ตารางเมตร

นรภัทร ทิชากรตระการ

0823502749

เช่า 25000.00 บาท

เลขที่: 250946
2018-09-19 10:12:50.0
Add to wishlist

บ้านกลางกรุง สยาม-ปทุมวัน คอนโดมิเนียม

ขนาดพื้นที่ 55.0 ตารางเมตร