ราคา 150000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 25.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 6000.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ Bangkok Feliz ธนบุรี-ตากสิน

สุทธิชาดา ศุภนรากมลชัย
0878135329
2015-02-05 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 78096

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายดาวน์คอนโด Bangkok Feliz - คอนโด ขายดาวน์
Bangkok Feliz ธนบุรี-ตากสิน

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 4 ประกาศ

ให้เช่า คอนโด Bangkok Feliz @ Krungthonburi Station แบบ 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 27 ตร.ม ราคาดีที่สุด

เลขที่: 314961
2020-11-22 10:24:52.0
Add to wishlist

Bangkok Feliz ธนบุรี-ตากสิน

ขนาดพื้นที่ 27.0 ตารางเมตร

Khun-Tee

0619198080,0826414199

เช่า 11000.00 บาท

ขายดาวน์คอนโดโครงการ Bangkok Feliz ธนบุรี-ตากสิน - 168300 บาท ติดต่อคุณ ภาคย์

เลขที่: 170497
2015-04-23 17:23:44.0
Add to wishlist

Bangkok Feliz ธนบุรี-ตากสิน

ขนาดพื้นที่ 30.0 ตารางเมตร

ภาคย์

0816251504

ขาย 168300.00 บาท

ขายดาวน์คอนโด Bangkok Feliz - คอนโด ขายดาวน์

เลขที่: 78096
2015-02-05 00:00:00.0
Add to wishlist

Bangkok Feliz ธนบุรี-ตากสิน

ขนาดพื้นที่ 25.0 ตารางเมตร

สุทธิชาดา ศุภนรากมลชัย

0878135329

ขาย 150000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขายดาวน์คอนโด Bangkok Feliz - คอนโด ขายดาวน์
ขาย 150000.00 บาท
ขายคอนโดตกแต่งพร้อมเข้าอยู่ ติดหาดจอมเทียน
ขาย 7000000.00 บาท
MetroSky พหล 26 sqm 1 bed Moff Design (ชั้นลอย) BTSสะพานควาย 220,000 บ. - คอนโด ขาย