ราคา 277792.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 29.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 9579.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ ฟิวส์โมเบียส-รามคำแหง

ธนาวุฒิ เนติสุนทร
0875074004
2014-12-09 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 7807
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายดาวน์คอนโดฟิวส์โมเบียส-รามคำแหง
ซอยรามคำแหง 3/1 (ห่างจากแอร์พอร์ตลิงค์รามคำแหง 340 เมตร )
ตึก A ชั้น 18 ห้อง A18017 ขนาด 29 ตรม. ห้องมุม หัวนอนไม่ติดห้องอื่น

จำนวนอาคาร:
1
พื้นที่โครงการ:
ตร.วา
จำนวนชั้น:
(อาคารที่ 1) ชั้น
จำนวนห้อง:
(อาคารที่ 1) ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ:

เบอร์โทรโครงการ:

เว็บไซต์โครงการ:

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายดาวน์คอนโดฟิวส์โมเบียส-รามคำแหง - คอนโด ขายดาวน์
ฟิวส์โมเบียส-รามคำแหง

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: ฟิวส์โมเบียส-รามคำแหง

จำนวนชั้น:

จำนวนห้อง:

รูปอาคาร

รูปแบบแปลนอาคาร
รูปที่จอดรถ

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

ขายดาวน์คอนโดฟิวส์โมเบียส-รามคำแหง - คอนโด ขายดาวน์

เลขที่: 7807
2014-12-09 00:00:00.0
Add to wishlist

ฟิวส์โมเบียส-รามคำแหง

ขนาดพื้นที่ 29.0 ตารางเมตร

ธนาวุฒิ เนติสุนทร

0875074004

ขาย 277792.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขายดาวน์คอนโดฟิวส์โมเบียส-รามคำแหง - คอนโด ขายดาวน์
ขาย 277792.00 บาท
ขายคอนโดยูดีไลน์@หัวหมากสเตชั่น 2 ห้องนอน51.56 ตารางเมตร ขายต่ำกว่าตอนซื้อ
ขาย 3500000.00 บาท
ขายคอนโดโครงการ เอ็กซ์ที พญาไท - 615250 บาท ติดต่อคุณ ป๊อบ
ขาย 565250.00 บาท
ขายThe Address Sukhumvit 28 ห้องนอนใหญ่ตกแต่งพร้อมเข้าอยู่
ขาย 18200000.00 บาท
Condo for RENT Life add Huaykwang Ratchadapisek 42Sqm 18000Bath
เช่า 18000.00 บาท