ราคา 920000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 26.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 35384.62 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 7
เลขที่ห้อง 250/160
โครงการ บ้านสวนลลนา พัทยา

สุจิตรา
0804956226
2013-12-04 01:03:52.0
เลขที่ประกาศ: 71609
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย Condo ที่พัทยา ใกล้ทะเล บรรยากาศดีลมเย็นสบาย ขนาด 26 ตร.ม. ชั้น 7 เห็นวิวได้ชัด ๆ รับบรรยากาศพระอาทิตย์ตกดิน ตู้เสื้อผ้าบิ้วอิน,เครื่องทำน้ำอุ่น,แอร์, มียามตลอด 24 ชม. , สระว่ายน้ำ, ยิม, โต๊ะ Pool, อินเตอร์เน็ต, เคเบิ้ลทีวีหลากหลายช่อง ติดต่อ 080-495-6226 E-mail : suchittra_123@yahoo.com Unit size: 26.2 square meters, one bedroom, one bathroom Floor: 7th Floor Location: Jomtien, Pattaya - Distance from beach: 500 meters Facilities: gym, swimming pool, free Internet Wi-Fi (at swimming pool area), 24-hour security, car parking, quiet area contact +66 80-495-6226 E-mail : suchittra_123@yahoo.com

วันที่เริ่มโครงการ:
2009-03-10 00:00:00.0
จำนวนอาคาร:
1
พื้นที่โครงการ:
ตร.วา
จำนวนชั้น:
(อาคารที่ 1) ชั้น
จำนวนห้อง:
(อาคารที่ 1) ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ:

เบอร์โทรโครงการ:

เว็บไซต์โครงการ:

รายละเอียดเพิ่มเติม:
บ้านสวนลลนา พัทยา

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: บ้านสวนลลนา พัทยา

จำนวนชั้น:

จำนวนห้อง:

รูปอาคาร

รูปแบบแปลนอาคาร
รูปที่จอดรถ

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 2 ประกาศ

ขาย Condo ที่พัทยา ใกล้ทะเล ราคา 920,000 บาท ชั้น 7 วิวทะเล

เลขที่: 71609
2013-12-04 01:03:52.0
Add to wishlist

บ้านสวนลลนา พัทยา

ขนาดพื้นที่ 26.0 ตารางเมตร

สุจิตรา

0804956226

ขาย 920000.00 บาท

ขายคอนโดโครงการ บ้านสวนลลนา พัทยา - 1750000 บาท ติดต่อคุณ ศิวกร ตั้ง