ราคา 320000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 31.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 10322.58 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 5
เลขที่ห้อง 331/175
โครงการ ไม่ได้ระบุ

ขวัญ
089-9510087
2013-11-19 08:21:28.0
เลขที่ประกาศ: 67835

จำนวนอาคาร:
1
พื้นที่โครงการ:
ตร.วา
จำนวนชั้น:
(อาคารที่ 1) ชั้น
จำนวนห้อง:
(อาคารที่ 1) ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ:

เบอร์โทรโครงการ:

เว็บไซต์โครงการ:

รายละเอียดเพิ่มเติม:
Pyne by sansiri 1 นอน 29.5 มี 2 ห้อง - คอนโด ขาย
ไม่ได้ระบุ

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: ไม่ได้ระบุ

จำนวนชั้น:

จำนวนห้อง:

รูปอาคาร

รูปแบบแปลนอาคาร
รูปที่จอดรถ

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 3 ประกาศ

ให้เช่าคอนโดโครงการ ไม่ได้ระบุ - 25000 ต่อเดือน ติดต่อคุณ Napatsorn Amorncheewasillapakul

เลขที่: 178207
2016-01-25 22:18:27.0
Add to wishlist

ไม่ได้ระบุ

ขนาดพื้นที่ 30.0 ตารางเมตร

Napatsorn Amorncheewasillapakul

0982691835

เช่า 25000.00 บาท

เลขที่: 178206
2016-01-25 22:17:17.0
Add to wishlist

ไม่ได้ระบุ

ขนาดพื้นที่ 30.0 ตารางเมตร

Napatsorn Amorncheewasillapakul

0982691835

เช่า 25000.00 บาท

ขายคอนโดโครงการเคหะชุมชนร่มเกล้า - 320000 บาท ติดต่อคุณ ขวัญ

เลขที่: 67835
2013-11-19 08:21:28.0
Add to wishlist

ไม่ได้ระบุ

ขนาดพื้นที่ 31.0 ตารางเมตร

ขวัญ

089-9510087

ขาย 320000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขาย 320000.00 บาท
ขายคอนโดโครงการ The Alcove Thohglor 10 - 5000000 บาท ติดต่อคุณ Apple S