ราคา 4500000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 52.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 86538.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ พิพัฒน์ เพลส คอนโดมิเนียม

พัชรี
0818133378
2013-07-23 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 614
รายละเอียดเพิ่มเติม
คอนโดพิพัฒน์เพลสเป็นอาคารขนาดเล็ก มีทั้งหมด 8 ชั้น อยู่ชั้น5 เนื้อที่52.02 ตรม. ที่จอดรถ1คัน 1ห้องนอน 1ห้องน้ำ ห้องรับแขก แบ่งสัดส่วนเตรียมและทานอาหาร ตกแต่งสวยพร้อมเข้าอยู่
บรรยากาศภายในอาคารดีมาก เงียบสงบ สะอาด ปลอดภัย การเข้าออกใช้ระบบ key card รปภ กล้องวงจรปิด 24ชม
สิ่งอำนวยความสะดวก เช่น ห้องออกกำลังกายและห้องซักอบผ้า

เลขที่37 ซอยพิพัฒน์(สีลมซอย3) เชื่อมระหว่างถ.สีลมและถ.สาธร สะดวกในการเิดินทาง เข้า-ออกได้หลายเส้นทาง สีลมซอย 3 สาทรซอย 6 หรือซอย 8 เข้าทางถนนสาทร (หลังรร Evergreen) หรือสีลม (ด้านธนาคารกรุงเทพ สนง ใหญ่)
ใกล้ BTS ศาลาแดงและช่องนนทรี MRT สีลม และ BRT ช่องนนทรี

ใกล้ธนาคารกรุงเทพสำนักงานใหญ่ ธนาคารสแตนดาร์ดชาร์เตอร์ด โรงเรียนเซนต์โยเซฟคอนแวนด์ รพ.บี เอ็น เอช, สีลมคอมเพล็กซ์, ตึกยูไนเต็ด, ตึกซี พี, ตึกสแตนดาร์ด ชาร์เตอร์, ซอยละลายทรัพย์ รถไฟฟ้า ห้างสรรพสินค้า ร้านค้า ห้องอาหารฯลฯ
ราคาขาย 4.5 ล้านบาท ค่าใช้จ่ายในการโอน50:50
พัชรี โทร 081-8133378

จำนวนอาคาร:
1
พื้นที่โครงการ:
ตร.วา
จำนวนชั้น:
(อาคารที่ 1) ชั้น
จำนวนห้อง:
(อาคารที่ 1) ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ:

เบอร์โทรโครงการ:

เว็บไซต์โครงการ:

รายละเอียดเพิ่มเติม:
พิพัฒน์ เพลส สาทร-สีลม 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 52 ตรม.ราคาพิเศษเพียง 4.4 ล้านบาท - คอนโด ขาย
พิพัฒน์ เพลส คอนโดมิเนียม

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: พิพัฒน์ เพลส คอนโดมิเนียม

จำนวนชั้น:

จำนวนห้อง:

รูปอาคาร

รูปแบบแปลนอาคาร