ราคา 4900000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 62.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 79032.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ เดอะ รูม รัชดา-ลาดพร้าว คอนโดมิเนียม

คุณเดอะรูม
089-7784477
2011-05-03 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 5989
รายละเอียดเพิ่มเติม
ที่ตั้งโครงการ : ถ.ลาดพร้าว (ลาดพร้าว 32) แขวงจันทรเกษม เขตจตุจักร กรุงเทพฯ ห่างจากสถานีรถไฟฟ้าใต้ดิน MRT ลาดพร้าว 200 เมตร

ประเภทโครงการ : คอนโดมิเนียม พร้อมตกแต่งเฟอร์นิเจอร์ สูง 17 ชั้น

เนื้อที่โครงการ : ประมาณ 9 ไร่ 2 งาน 21 ตร.ว.

ประเภทห้อง : 2 ห้องนอน 1ห้องน้ำ

พื้นที่ใช้สอย : 62 ตารางเมตร

จำนวนที่จอดรถ : ประมาณ 500 คัน

เจ้าของโครงการ : บริษัท แลนด์แอนด์เฮ้าส์ จำกัด (มหาชน)

ขายคอนโด เดอะรูม รัชดา-ลาดพร้าว โลเคชั่นดีมาก ห่างจากรถไฟฟ้าลาดพร้าวเพียง 200 เมตร โครงการเป็นคอนโดระดับบน มีพื้นที่ถึง 10 ไร่ มีห้องสมุด สวน และสระน้ำขนาดใหญ่
ตามคอนเซ็ปรีสอร์ทในเมือง โครงการสวยมากค่ะ

ขายคอนโดคุณภาพดีของ LH ตกแต่งพร้อม ห้องหัวมุม ขนาด 62 ตร.ม. 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ห้องนั่งเล่นและระเบียงห้องกว้างขวาง ระเบียงอยู่ทิศใต้วิวเมือง รับลมดีมาก ไม่มีฝาร่วมกับห้องอื่น
โครงการนี้มีสวนพักผ่อนกว้าง บรรยากาศดีเหมือนรีสอร์ท มีฟิตเนสและสระว่ายน้ำ และที่จอดรถห้องละ 1 คัน

เนื้อที่โครงการ : ประมาณ 9 ไร่ 2 งาน 21 ตร.ว.

ประเภทห้อง : 2 ห้องนอน 1ห้องน้ำ

พื้นที่ใช้สอย : 62 ตารางเมตร

จำนวนที่จอดรถ : ประมาณ 500 คัน

เจ้าของโครงการ : บริษัท แลนด์แอนด์เฮ้าส์ จำกัด (มหาชน)