ราคา 3600000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 36.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 100000.00 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 35
โครงการ ไอดีโอ จรัญฯ 70 ริเวอร์วิว

Ranie Estate
0634128966
2025-12-08 13:25:13.0
เลขที่ประกาศ: 529758
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย​ คอนโด​ ไอดีโอ จรัญฯ 70
ริเวอร์วิว
ชั้น 35 , ทิศเหนือ, รัฐสภา
ขนาด 36 ตรม. ( 26+10 =36ตรม.)

Studio Hybrid 2 ชั้น
1 ห้อง​นอน
1 ห้อง​น้ำ
1 ห้อง​นั่งเล่น
1 ระเบียง
1 ที่จอดรถ

- ลิฟท์
- สระว่ายน้ำ ชั้น 6
- Fitness ชั้น 38
- กล้องวงจรปิด CCTV
- ระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ใกล้:
โลตัส จรัญฯ
Mrt.บางพลัด
สนง.เขตบางพลัด
รพ.ยันฮี
รถไฟฟ้าสายสีน้ำเงิน สถานีบางพลัด

ค่าส่วนกลาง 45 บาท/ตรม (26 ตรม)

ขาย 3,600,000 บาท
ค่าโอน 50/50

::รายละเอียด::
- พื้นที่ 36 ตรม.
- ชนิด 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
- ชั้นที่ 35 จากทั้งหมด 38 ชั้น
- ระเบียงหันทางทิศ เหนือ วิว เมือง

พิกัด: https://maps.google.com/maps?q=13.791001,100.48700099999999

ราคา: 3,600,000 บาท

#โควต้าต่างชาติ
#ฝากขายเช่าอสังหาฯไทย
#รับฝากขายเช่าบ้านคอนโดมือสอง

สนใจติดต่อ:
Ranie Estate 0634128966
Line: @syr6852q
WhatsApp+66634128966​

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0
จำนวนอาคาร:
1
พื้นที่โครงการ:
ตร.วา
จำนวนชั้น:
(อาคารที่ 1) ชั้น
จำนวนห้อง: