ราคา 18383800.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 212.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 86716.04 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 10
โครงการ ศุภาลัย คาซา ริวา พระราม 3

ZThaiHome
0948978878
2025-02-14 13:36:30.0
เลขที่ประกาศ: 521323
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย คอนโด ศุภาลัย คาซา ริวา พระราม 3

อาคารฟรอนเต้ 2 ชั้น 10
พื้นที่ 212.83ตรม.

4 ห้องนอน
4 ห้องน้ำ
1 ห้องนั่งเล่นขนาดใหญ่
1 ห้องครัว
4 ระเบียง
2 ที่จอดรถ ประจำ
1 ที่จอดรถ​ ไม่ประจำ

ปรับปรุงใหม่

ไม่มีเฟอร์นิเจอร์

ราคาขาย 18,383,800 บาท
ค่าโอนคนละครึ่ง

โควต้าต่างชาติ

::รายละเอียด::
- พื้นที่ 212.83 ตรม.
- ชนิด 4 ห้องนอน 4 ห้องน้ำ
- ชั้นที่ 10 จากทั้งหมด 33 ชั้น

::สถานที่ใกล้เคียง::
BRT สะพานพระราม 3

พิกัด: https://maps.google.com/maps?q=13.696000999999999,100.494001

ราคา: 18,383,800 บาท

#Zthaihome
#รับฝากขายเช่าอสังหาฯไทย
#รับฝากขายเช่าบ้านคอนโดมือสอง

Contact
Tel 0948978878
Line id ; @788giris
WhatsApp+66948978878

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0
จำนวนอาคาร:
1
พื้นที่โครงการ:
ตร.วา
จำนวนชั้น:
(อาคารที่ 1) ชั้น
จำนวนห้อง:
(อาคารที่ 1) ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ:

เบอร์โทรโครงการ:

เว็บไซต์โครงการ:

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ศุภาลัย คาซา ริวา พระราม 3

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: ศุภาลัย คาซา ริวา พระราม 3

จำนวนชั้น:

จำนวนห้อง:

รูปอาคาร

รูปแบบแปลนอาคาร
รูปที่จอดรถ

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 23 ประกาศ

ขาย คอนโด ศุภาลัย คาซา ริวา พระราม 3 ชั้น 10 ขนาด 89.45 ตรม. ราคา 5,538,300 บาท

เลขที่: 536931
2026-04-22 18:17:18.0
Add to wishlist