ราคา 3790000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 37.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 102432.43 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 10
โครงการ Knightsbridge พหลโยธิน อินเตอร์เชนจ์

วิภวานี จรัสวิโรจน์
0635149878
2025-01-31 22:42:20.0
เลขที่ประกาศ: 519214
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย คอนโด Knightsbridge พหลโยธิน อินเตอร์เชนจ์ 37 ตรม.

::รายละเอียด::
- พื้นที่ 37 ตรม.
- ชนิด 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
- ชั้นที่ 10 จากทั้งหมด 15 ชั้น

::รายละเอียดโครงการ::
- ชื่อโครงการ: Knightsbridge พหลโยธิน อินเตอร์เชนจ์

พิกัด: http://maps.google.com/maps?q=13.878941,100.598491

ราคา: 3,790,000 บาท

สนใจติดต่อ: วิภวานี จรัสวิโรจน์ 0635149878
Line: fonvivacious
wipavanee

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0
จำนวนอาคาร:
1
พื้นที่โครงการ:
ตร.วา
จำนวนชั้น:
(อาคารที่ 1) ชั้น
จำนวนห้อง:
(อาคารที่ 1) ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ:

เบอร์โทรโครงการ:

เว็บไซต์โครงการ:

รายละเอียดเพิ่มเติม:
Knightsbridge พหลโยธิน อินเตอร์เชนจ์

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: Knightsbridge พหลโยธิน อินเตอร์เชนจ์

จำนวนชั้น:

จำนวนห้อง:

รูปอาคาร

รูปแบบแปลนอาคาร
รูปที่จอดรถ

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 19 ประกาศ

ขาย คอนโด Knightsbridge พหลโยธิน อินเตอร์เชนจ์ 37 ตรม.

เลขที่: 519214
2025-01-31 22:42:20.0
Add to wishlist

Knightsbridge พหลโยธิน อินเตอร์เชนจ์

ขนาดพื้นที่ 37.0 ตารางเมตร

วิภวานี จรัสวิโรจน์

0635149878

ขาย 3790000.00 บาท

KL04276 - Knightsbridge Phahonyothin - Interchange - 34.71 sqm - BTS Wat Phra Sri Mahathat - Central Ramindra

เลขที่: 490987
2024-07-16 12:44:51.0
Add to wishlist

Knightsbridge พหลโยธิน อินเตอร์เชนจ์