ราคา 3200000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 32.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 100660.58 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 12
โครงการ แบงค์คอก ฮอไรซอน สาทร

ณัฐพล บัวแจ้ง
0982641514
2024-05-19 23:50:11.0
เลขที่ประกาศ: 484201
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย !! คอนโดใกล้ bts ช่องนนทรี และ BRT คอนโด Bangkok Horizon Sathorn ชั้น 12 ห้องมุม -------------------------------- ราคา 3,200,000 บาท สนใจนัดชมห้อง ติดต่อโทร : 098-2641514 อาร์ท ADD LINE NO : 0982641514 รายละเอียดคอนโด - พื้นที่ 31.79 ตร.ม - 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ห้องมุม - ชั้น 12 จากทั้งหมด 23ชั้น - ติดตั้งแอร์ 2 เครื่อง พร้อมเครื่องทำน้ำอุ่น - ซอยนราธิวาสราชนครินทร์ 14 -------------------------------- สถานที่ใกล้เคียง - BTS ช่องนนทรี 1.2 กิโลเมตร - BTS เซนต์หลุยส์ โรงพยาบาลเซนส์หลุยส์ 1.7 กิโลเมตร - BRT เทคนิคกรุงเทพ 2.3 กิโลเมตร - ม.ราชมงคลกรุงเทพ 2.2 กิโลเมตร - แมคโคสาทร 2.1 กิโลเมตร - สยามพารากอน 5.6 กิโลเมตร - เอเชียทีค 4.2 กิโลเมตร -------------------------------- สิ่งอำนวยความสะดวก - สระว่ายน้ำ ฟิตเนส ห้องสมุด ห้องซักผ้า ติดต่อสอบถามเพิ่มเติมหรือนัดชม โทร : 098-2641514 อาร์ท Lind ID : 0982641514 พิกัด : https://maps.app.goo.gl/YAqNaWbztVCLcdU9 #คอนโดใกล้btsช่องนนทรี #คอนโดใกล้btsเซนต์หลุยส์ #คอนโดถนนนราธิวาส #bangkokhorizon #bangkokhorizonสาทร #คอนโดสาทร #คอนโดติดBTS #คอนโดติดBRT

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0
จำนวนอาคาร:
1
พื้นที่โครงการ:
ตร.วา
จำนวนชั้น:
(อาคารที่ 1) ชั้น
จำนวนห้อง:
(อาคารที่ 1) ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ:

เบอร์โทรโครงการ:

เว็บไซต์โครงการ:

รายละเอียดเพิ่มเติม:
แบงค์คอก ฮอไรซอน สาทร

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: แบงค์คอก ฮอไรซอน สาทร

จำนวนชั้น:

จำนวนห้อง:

รูปอาคาร

รูปแบบแปลนอาคาร
รูปที่จอดรถ

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

ขายคอนโดโครงการ แบงค์คอก ฮอไรซอน สาทร - 3200000 บาท ติดต่อคุณ ณัฐพล บัวแจ้ง

เลขที่: 484201
2024-05-19 23:50:11.0
Add to wishlist

แบงค์คอก ฮอไรซอน สาทร

ขนาดพื้นที่ 32.0 ตารางเมตร

ณัฐพล บัวแจ้ง

0982641514

ขาย 3200000.00 บาท