ราคา 2850000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 34.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 83823.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ Supalai Park Asoke-Ratchada | ศุภาลัย ปาร์ค อโศก-รัชดา | Supalai Park อโศก-รัชดา | คอนโด ศุภาลัย ปาร์ค อโศก-รัชดา

อัครวัฒน์ สุพรรณพิทักษ์
0879773877
2015-02-14 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 46821
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย คอนโดศุภาลัย อโศก-รัชดา ทำเลของคนรุ่นใหม่ ติดถนนใหญ่ ทำเลดี เยื้องฟอร์จูน สี่แยกพระราม9 ห่างจากสถานีรถไฟฟ้าใต้ดิน MRT พระราม 9 ประมาณ 400 เมตร ห้องสตูดิโอ ห้องใหม่สวย ไม่เคยเข้าอยู่ พร้อมเข้าอยู่ แถมเฟอร์นิเจอร์ เครื่องใช้ไฟฟ้า ตกแต่งบิวท์อินสวยงามให้เรียบร้อย ห้องกว้างถึง 34 ตรม.ชั้น 8 ขนาด วิวเมืองสวยมาก ราคาขาย 2.85 ล้านบาท ตั้งอยู่บนถนนดินแดง (ถนนพระราม 9) กรุงเทพฯ
สิ่งอำนวยความสะดวก
-ร้านค้าภายในโครงการ 10 ยูนิต, ฟิตเนส สวนส่วนกลาง, ห้องออกกำลังกาย และสระว่ายน้ำแบบ Infinity Edge
- ที่จอดรถรองรับภายในและภายนอกอาคาร
- คอนโดฯติดถนนใหญ่ ใกล้สี่แยกฟอร์จูน + MRT Rama9 ทำเลดีมาก
-สถานที่สำคัญใกล้เคียง ได้แก่ เซ็นทรัลพระราม 9, ฟอร์จูน,โลตัส , เอสพลานาด ,บิ๊กซี รัชดา

ติดต่อ คุณปริญญ์ /แนน : 088-8935536,089-9945162 /Line : machi69, 012032

จำนวนอาคาร:
1
พื้นที่โครงการ:
ตร.วา
จำนวนชั้น:
(อาคารที่ 1) ชั้น
จำนวนห้อง:
(อาคารที่ 1) ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ:

เบอร์โทรโครงการ:

เว็บไซต์โครงการ:

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ทำเลของคนรุ่นใหม่ ติดถนนใหญ่ ใกล้รถไฟฟ้า; รูปแบบอาคารแนวคิด Green Concept การใช้ชีวิตเมืองท่ามกลางธรรมชาติ
Supalai Park Asoke-Ratchada | ศุภาลัย ปาร์ค อโศก-รัชดา | Supalai Park อโศก-รัชดา | คอนโด ศุภาลัย ปาร์ค อโศก-รัชดา

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: Supalai Park Asoke-Rachada ศุภาลัย ปาร์ค อโศก รัชดา