ราคา 10000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 31.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 322.58 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 5
เลขที่ห้อง 514
โครงการ รีเจ้นทโฮมติวานนท์

ชุติมณฑน์
0818114956
2013-08-30 10:18:17.0
เลขที่ประกาศ: 44778
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายดาวน์ไม่เอากำใร ห่าง BTS 150 เมตร ใกล้ทางด่วน เดินทางสะดวกมากคะ

วันที่เริ่มโครงการ:
2014-01-01 00:00:00.0
จำนวนอาคาร:
1
พื้นที่โครงการ:
ตร.วา
จำนวนชั้น:
(อาคารที่ 1) ชั้น
จำนวนห้อง:
(อาคารที่ 1) ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ:

เบอร์โทรโครงการ:

เว็บไซต์โครงการ:

รายละเอียดเพิ่มเติม:
รีเจ้นทโฮมติวานนท์

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: รีเจ้นทโฮมติวานนท์

จำนวนชั้น:

จำนวนห้อง:

รูปอาคาร

รูปแบบแปลนอาคาร
รูปที่จอดรถ

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 6 ประกาศ

ขายคอนโดโครงการ รีเจ้นทโฮมติวานนท์ - 280000 บาท ติดต่อคุณ Kieng

เลขที่: 178441
2016-02-03 01:04:23.0
Add to wishlist

รีเจ้นทโฮมติวานนท์

ขนาดพื้นที่ 31.0 ตารางเมตร

Kieng

0869836363

ขาย 280000.00 บาท

ขายคอนโดโครงการ รีเจ้นทโฮมติวานนท์ - 120000 บาท ติดต่อคุณ Chidawan Kyt arriyarat

เลขที่: 171025
2015-05-15 13:03:57.0
Add to wishlist

รีเจ้นทโฮมติวานนท์

ขนาดพื้นที่ 31.0 ตารางเมตร

Chidawan Kyt arriyarat

0877056067

ขาย 120000.00 บาท

คอนโด ติดรถไฟฟ้า โครงการ รีเจ้นทโฮม ติวานนท์

เลขที่: 51674
2013-09-23 07:27:36.0
Add to wishlist

รีเจ้นทโฮมติวานนท์

ขนาดพื้นที่ 31.0 ตารางเมตร

sira khanom

0848858880

ขาย 50000.00 บาท

ขายคอนโดโครงการ รีเจ้นทโฮมติวานนท์ - 10000 บาท ติดต่อคุณ ชุติมณฑน์

เลขที่: 44778
2013-08-30 10:18:17.0
Add to wishlist

รีเจ้นทโฮมติวานนท์

ขนาดพื้นที่ 31.0 ตารางเมตร