ราคา 2500000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 48.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 52083.33 บาท/ตารางเมตร
เลขที่ห้อง 333/246
โครงการ รัชภาทาวเวอร์

ภัคคินัย เทพศิลา
0898967249
2013-08-25 20:36:24.0
เลขที่ประกาศ: 43498
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายคอนโด ใกล้รถไฟฟ้าใต้ดิน สถานีลาดพร้าว ใกล้มหาวิทยาลัยราฃภัฎจันทรเกษม อยู่ที่ รัชาดา 32 มี่ที่จอดรถ 5 ชั้น มีสระว่ายน้ำ มีฟิสเนส

วันที่เริ่มโครงการ:
2004-10-01 00:00:00.0
จำนวนอาคาร:
1
พื้นที่โครงการ:
ตร.วา
จำนวนชั้น:
(อาคารที่ 1) ชั้น
จำนวนห้อง:
(อาคารที่ 1) ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ:

เบอร์โทรโครงการ:

เว็บไซต์โครงการ:

รายละเอียดเพิ่มเติม:
รัชภาทาวเวอร์

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: รัชภาทาวเวอร์

จำนวนชั้น:

จำนวนห้อง:

รูปอาคาร

รูปแบบแปลนอาคาร
รูปที่จอดรถ

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 3 ประกาศ

ขายคอนโดโครงการ รัชอาภาทาวเวอร์ - 1.8 ลบ. ติดต่อคุณ ลัก

เลขที่: 396164
2022-05-02 18:44:00.0
Add to wishlist

รัชภาทาวเวอร์

ขนาดพื้นที่ 60.0 ตารางเมตร

ลัก

0815656441

ขาย 1800000.00 บาท

ขายคอนโดเนื้อ อาคารรัชอาภาทาวเวอร์ชั้น7 (ซอยรัชดาภิเษก 32 ตรงข้ามศาลอาญา) ราคา 1.1 ล้านบาท

เลขที่: 175891
2015-11-10 13:03:43.0
Add to wishlist

รัชภาทาวเวอร์

ขนาดพื้นที่ 33.0 ตารางเมตร

พลอยพิชชา วันสุขเจริญ

0819048848

ขาย 1100000.00 บาท

ขายคอนโดโครงการ รัชภาทาวเวอร์ - 2500000 บาท ติดต่อคุณ ภัคคินัย เทพศิลา

เลขที่: 43498
2013-08-25 20:36:24.0
Add to wishlist

รัชภาทาวเวอร์

ขนาดพื้นที่ 48.0 ตารางเมตร

ภัคคินัย เทพศิลา

0898967249

ขาย 2500000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)