ราคา 799000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 28.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 28535.71 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 6
โครงการ คอนโด เคอะคิทท์ ลำลูกกา2

RealRare Property
0985394789
2023-02-18 01:39:57.0
เลขที่ประกาศ: 430253
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายด่วน!!! คอนโดติดถนน The Kith ลำลูกคลอง2 ขนาด 28.38 ตร.ม. ห้องสภาพดี ใกล้​รถไฟฟ้า​สาย​สีเขียว​

- คุ้มสุด จ่ายค่าส่วนกลางของปี 2566 เรียบร้อย​แล้วทั้งปี
- ทำประตูกั้นห้องครัวเพิ่ม เป็นประตูกระจก
- ทำเคาเตอร์ครัวปูนใหม่อย่างดี
- แถมแอร์ 1 เครื่อง

ตึก A2 ชั้น 6

ขายราคาเพียง : 799,000 บาท (ค่าโอนคนละครึ่ง)

สนใจติดต่อ 097-8749-514 พลอย
Line ID : ploymamee

สภาพเหมือนใหม่ ราคาต่ำกว่าล้าน ทำเลคุณภาพ ใกล้ BTS คูคต

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0
จำนวนอาคาร:
1
พื้นที่โครงการ:
ตร.วา
จำนวนชั้น:
(อาคารที่ 1) ชั้น
จำนวนห้อง:
(อาคารที่ 1) ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ:

เบอร์โทรโครงการ:

เว็บไซต์โครงการ:

รายละเอียดเพิ่มเติม:
คอนโด เคอะคิทท์ ลำลูกกา2

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: คอนโด เคอะคิทท์ ลำลูกกา2

จำนวนชั้น:

จำนวนห้อง:

รูปอาคาร

รูปแบบแปลนอาคาร
รูปที่จอดรถ

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขายคอนโด ถูกสุด The Kith ลำลูกคลอง2 ขนาด 28.38 ตร.ม. ห้องสภาพดี จ่ายส่วนกลางแล้วทั้งปี
ขาย 799000.00 บาท
++ SALE / RENT ++ Wish@Samyan Condo, 43.64 sq.m., High Floor
ขาย 6900000.00 บาท
คอนโด 6.3 ล้านหรือเช่า 25,000 บาท 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ เฟอร์ครบพร้อมอยู่
ขาย 6300000.00 บาท
ขายคอนโด The Address Sukhumvit 61 (1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ) - คอนโด ขาย
ขาย 8000000.00 บาท