ราคา 3290000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 30.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 109666.67 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 8
โครงการ แอสปาย สาทรท่าพระ

น้ำผึ้ง
0621798968
2022-12-17 11:59:10.0
เลขที่ประกาศ: 422879
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย คอนโด พร้อมอยู่แอสปาย สาทรท่าพระ 30.49 ตรม.เจ้าของดูแลดีมาก

::รายละเอียด::
- พื้นที่ 30.49 ตรม.
- ชนิด 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
- อาคารA
- ชั้นที่ 8 จากทั้งหมด 30 ชั้น
- ระเบียงหันทางทิศ ตะวันออก วิว สวน

ขายคอนโดแอสปาย สาทร-ท่าพระ 30.49ตร.ม.
สภาพใหม่มาก บิ้วอิน พร้อมเฟอร์ เจ้าของดูแลดี
#คอนโดติดBTSตลาดพลู

ราคาประกาศ 3,290,000 บาท
----------------------------------------
ติดต่อ 0621798968 (น้ำผึ้ง)
Line ID : 0621798968
----------------------------------------

ทำเลห้องดี หันหน้าไม่ชนใคร สงบ
ห้องสภาพใหม่มาก เจ้าของดูแลดี
โครงการติด BTS ตลาดพลู

โครงการ : แอสปาย สาทร-ท่าพระ
ความสูง : ชั้น 8 (ทั้งหมด 30 ชั้น) ตึกA
พื้นที่ใช้สอย : 30.49 ตร.ม.
1 ห้องนอน 1ห้องน้ำ 1ที่จอดรถ
ทิศ : ตะวันออก
ปีที่สร้าง : 2559
วิว : สวน
ทำเล/ถนน : รัชดา/ท่าพระ/ราชพฤกษ์
ที่ตั้ง : ถนนราชพฤกษ์ แขวงบุคคโล เขตธนบุรี กรุงเทพมหานคร

ส่วนควบ/ของแถม
ผ้าม่าน 2 ชั้น
แอร์ 2 เครื่อง

การเดินทาง
เชื่อมต่อการเดินทางสะดวกสบาย ทั้ง BTS ตลาดพลู และ BRT ราชพฤกษ์

สิ่งอำนวยความสะดวก
สระว่ายน้ำ, ฟิตเนส 2 ชั้น, ซาวน่า
jogging track , สวนลอยฟ้า
กล้องวงจรปิด CCTV, Access Card Control, พร้อม รปภ. 24 ชม.

.
บริการ รับฝากขาย บ้าน ที่ดิน คอนโด อสังหาริมทรัพย์ทุกประเภท
ฟรีค่าการตลาดจนกว่าจะขายได้ ดูแลตั้งแต่ต้นจนวันโอน บริการยื่นสินเชื่อฟรี