ราคา 2564700.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 22.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 116577.27 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 5
โครงการ KnightsBridge Collage Ramkhamhaeng ไนท์บริดจ์ คอลลาจ รามคำแหง

Nattapong
0923944488
2022-03-23 17:23:45.0
เลขที่ประกาศ: 391698
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย คอนโด ห้อง Studio ไนท์บริดจ์ คอลลาจ รามคำแหง 22.82 ตรม. ทำเลดีมีอนาคต ในราคาที่ต่ำกว่าตลาดมากๆ

:: จุดเด่น ::
ขายขาดทุน คอนโดนี้ต้องบอกว่าทำเลดีมีอนาคต อยู่ตรงจุดตัดรถไฟฟ้า 2 สายในอนาคตอันใกล้ ราคาขึ้นแน่นอน ตอนนี้ต้องช้อนด่วนครับ

:: รายละเอียด ::
- พื้นที่ 22.82 ตรม.
- ชนิด Studio 1 นอน 1 ห้องน้ำ

:: รายละเอียดโครงการ ::
- ชื่อโครงการ: ไนท์บริดจ์ คอลลาจ รามคำแหง / KnightsBridge Collage Ramkhamhaeng

พิกัด: http://maps.google.com/maps?q=13.761283,100.640083

ราคา: 2,564,700 บาท

รหัสทรัพย์ : 46HLS230365017

สนใจนัดดูห้องหรือสอบถามเพิ่มเติม : 092-394-4488
Line@ : https://lin.ee/z1etVFr
Tiktok : https://vt.tiktok.com/ZSJ7R6rkn/
Facebook : https://www.facebook.com/46RealEstate/

ท่านสามารถชมห้องที่สนใจได้ง่ายๆ กับ Property consultant ของเรา ผ่านระบบ Video Call
สะดวกสบาย ไม่เสียเวลาเดินทาง ปลอดภัยจากโควิด-19 ไม่มีค่าใช้จ่าย
รับชมห้อง พร้อมผู้ช่วยให้ข้อมูล และตอบข้อสงสัยตลอดการเยี่ยมชม

46 Real Estate Group
"Exquisite Select for Excellent Investment."

วันที่เริ่มโครงการ:
2019-12-15 00:00:00.0
จำนวนอาคาร:
1
พื้นที่โครงการ:
ตร.วา
จำนวนชั้น:
(อาคารที่ 1) ชั้น
จำนวนห้อง:
(อาคารที่ 1) ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ:

เบอร์โทรโครงการ:

เว็บไซต์โครงการ:

รายละเอียดเพิ่มเติม:
KnightsBridge Collage Ramkhamhaeng ไนท์บริดจ์ คอลลาจ รามคำแหง

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร