ราคา 4290000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 37.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 115945.95 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 30
โครงการ เดอะไลน์ พหลโยธิน พาร์ค

เมธี รังษีวงศ์
0854154149
2021-11-29 22:14:03.0
เลขที่ประกาศ: 377562
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย คอนโด ราคาถูกเพียง 113,000 บาทต่อตรม. เดอะไลน์ พหลโยธิน พาร์ค 37.75 ตรม. อยู่ใกล้ BTS ห้าแยกลาดพร้าวและ MRT พหลโยธิน

:: จุดเด่น ::
-อุดมสมบูรณ์มาก ใกล้สถานที่ทำงาน สถานีรถไฟฟ้าถึง 2 สาย และห้างเซ็นทรัลลาดพร้าว
-ออกแบบได้ดีทั้งพื้นที่ใช้งานภายในห้องและพื้นที่ส่วนกลางของอาคาร

:: รายละเอียด ::
- พื้นที่ 37.75 ตรม.
- ชนิด 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
- อาคาร 1
- ชั้นที่ 30 จากทั้งหมด 32 ชั้น
- ระเบียงหันทางทิศ ใต้ วิว เมือง

:: รายการเฟอร์นิเจอร์ ::
ตามที่โครงการกำนด

คอนโด High Rise 1 อาคาร สูง 32 ชั้น จำนวน 880 ยูนิต
ที่จอดรถประมาณ 520 คัน ไม่รวมซ้อนคัน คิดเป็นประมาณ 60%
ที่ดินประมาณ 2 ไร่

:: สถานที่ใกล้เคียง ::
- BTS ห้าแยกลาดพร้าว 450 ม.

- MRT พหลโยธิน 800 ม.

- Tesco Lotus 230 ม.

- Central Plaza ลาดพร้าว 550 ม.

- Union Mall 700 ม.

- โรงเรียนหอวัง 350 ม.

- โรงเรียนเซนต์จอห์น 1.4 กม.

- ธนาคาร TMB สำนักงานใหญ่ (พหลโยธิน) 1.7 กม

- อาคาร Sun tower 2.0 กม.

- ปตท. สำนักงานใหญ่ 2.6 กม.

- สวนจตุจักร 2.6 กม.
พิกัด: http://maps.google.com/maps?q=13.817958,100.564897

ราคา: 4,290,000 บาท

https://www.tooktee.com/en/project/2425/1/43854/011

สนใจติดต่อ: เมธี รังษีวงศ์ 0854154149
Line:

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0
จำนวนอาคาร:
1
พื้นที่โครงการ:
ตร.วา
จำนวนชั้น:
(อาคารที่ 1) ชั้น
จำนวนห้อง:
(อาคารที่ 1) ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ:

เบอร์โทรโครงการ:

เว็บไซต์โครงการ:

รายละเอียดเพิ่มเติม:
เดอะไลน์ พหลโยธิน พาร์ค

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: เดอะไลน์ พหลโยธิน พาร์ค

จำนวนชั้น:

จำนวนห้อง:

รูปอาคาร

รูปแบบแปลนอาคาร
รูปที่จอดรถ

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 23 ประกาศ

ขาย คอนโดมิเนียม เดอะไลน์ พหลโยธิน พาร์ค ขนาด 37 ตร.ม.

เลขที่: 377347
2021-11-26 17:01:05.0
Add to wishlist

เดอะไลน์ พหลโยธิน พาร์ค

ขนาดพื้นที่ 37.0 ตารางเมตร

Pim

0836461464

ขาย 4214000.00 บาท

ขาย คอนโดมิเนียม เดอะไลน์ พหลโยธิน พาร์ค ขนาด 32.75 ตร.ม.

เลขที่: 377346
2021-11-26 16:58:08.0
Add to wishlist

เดอะไลน์ พหลโยธิน พาร์ค

ขนาดพื้นที่ 32.0 ตารางเมตร

Pim

0836461464

ขาย 4090000.00 บาท

ขาย คอนโดมิเนียม เดอะไลน์ พหลโยธิน พาร์ค ขนาด 33.5 ตร.ม.

เลขที่: 377345
2021-11-26 16:55:20.0
Add to wishlist

เดอะไลน์ พหลโยธิน พาร์ค

ขนาดพื้นที่ 33.0 ตารางเมตร

Pim

0836461464

ขาย 3890000.00 บาท

ขาย คอนโดมิเนียม เดอะไลน์ พหลโยธิน พาร์ค ขนาด 32.75 ตร.ม.

เลขที่: 377344
2021-11-26 16:52:35.0
Add to wishlist

เดอะไลน์ พหลโยธิน พาร์ค

ขนาดพื้นที่ 32.0 ตารางเมตร

Pim

0836461464

ขาย 3590000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขาย 4290000.00 บาท
(BC2.5ล้าน)คอนโด วอเตอร์ฟอร์ดพระราม4 ใกล้ม.กรุงเทพและ bts พระโขนง - คอนโด ขาย
ขาย 2500000.00 บาท
ขายคอนโดเซนต์ชาร์ม 36 ตารางเมตร ติดต่อโบรกเกอร์บ้าน 080-6161-345
ขาย 870000.00 บาท
ขายคอนโด TC Green พระราม9 ห้องสวย ทั้ง 2 เฟส ทำเลดีมากใจกลางกรุงเทพ ราคาคุ้มค่าที่สุด - คอนโด ขาย
ขาย 2390000.00 บาท
P33CR2212009 เซ็นทริค อารีย์ สเตชั่น - Centric Ari Station 1 Bedroom 29 Sqm
ขาย 4800000.00 บาท
ขาย คอนโด ราคาถูกเพียง 115,725 บาทต่อตรม. เดอะไลน์ พหลโยธิน พาร์ค 32.75 ตรม. อยู่ใกล้ BTS ห้าแยกลาดพร้าวและ MRT พหลโยธิน
ขาย 3790000.00 บาท
ให้เช่าคอนโด City home รัชดา-ปิ่นเกล้า ห้องสตูดิโอ ชั้น 3 ตึก A5
เช่า 7000.00 บาท
ขายFOCUS @ Ploenchitสองห้องนอนสุดท้าย พร้อมเข้าอยู่ อยู่ใกล้หลากหลายเส้นทาง
ขาย 9500000.00 บาท
วอเตอร์ฟอร์ด ไดมอนด์ 1 ห้องนอน 20,000 บาทต่อเดือน
ขาย 20000.00 บาท
Condo for sale Bangkok Garden 102 ตารางเมตร 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ
ขาย 8300000.00 บาท
clear