ราคา 1990000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 21.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 94761.90 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 16
โครงการ ริชพาร์ค @ เตาปูน อินเตอร์เชนจ์

Tik Paweena
0846548955
2021-09-23 00:07:40.0
เลขที่ประกาศ: 369287
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย คอนโด ริชพาร์ค @ เตาปูน อินเตอร์เชนจ์ 21.46 ตรม. 1 นาทีถึง MRT เตาปูน

:: จุดเด่น ::
ขายห้องสตูดิโอ ห้องนอน ชั้น 16 Type D ขนาด 21.46 ตร.ม.

###ห้อง Fully Furnished พร้อมอยู่ ทำเลใกล้บางซื่อแกรนด์สเตชั่น Hub การเดินทางระบบราง ใกล้ทางด่วนและอินเตอร์เชนจ์เตาปูน สิ่งอำนวยความสะดวกครบครัน###

:: รายละเอียด ::
- พื้นที่ 21.46 ตรม.
- ชนิด 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
- อาคาร 1
- ชั้นที่ 16 จากทั้งหมด 26 ชั้น
- ประตูหน้าบ้านหันทางทิศ ตะวันออก

:: รายการเฟอร์นิเจอร์ ::
Fully Furnished พร้อมอยู่

:: รายละเอียดโครงการ ::
- ชื่อโครงการ: ริชพาร์ค @ เตาปูน อินเตอร์เชนจ์ / Rich Park @ Taopoon Interchange

พิกัด: http://maps.google.com/maps?q=13.80617,100.528949

ราคา: 1,990,000 บาท

สนใจติดต่อ: Tik Paweena 0846548955
Line: Tik_8955

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0
จำนวนอาคาร:
1
พื้นที่โครงการ:
ตร.วา
จำนวนชั้น:
(อาคารที่ 1) ชั้น
จำนวนห้อง:
(อาคารที่ 1) ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ:

เบอร์โทรโครงการ:

เว็บไซต์โครงการ:

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ริชพาร์ค @ เตาปูน อินเตอร์เชนจ์

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: ริชพาร์ค @ เตาปูน อินเตอร์เชนจ์

จำนวนชั้น:

จำนวนห้อง:

รูปอาคาร

รูปแบบแปลนอาคาร
รูปที่จอดรถ

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 10 ประกาศ

Rich Park @Taopoon Interchange (ริช พาร์ค แอท เตาปูน อินเตอร์เชนจ์) MRT เตาปูน

เลขที่: 430428