ราคา 750000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 32.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 23437.50 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 2
โครงการ บ้านพระยาภิรมย์ คอนโด

Donut
0952895366
2021-08-29 01:57:26.0
เลขที่ประกาศ: 365523
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย คอนโด รีโนเวทแล้ว​ ขายพร้อมเฟอร์​นิเจอร์มือ1​ บ้านพระยาภิรมย์ คอนโด 32 ตรม.

:: รายละเอียด ::
- พื้นที่ 32 ตรม.
- ชนิด 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
- อาคาร C
- ชั้นที่ 2 จากทั้งหมด 8 ชั้น
- วิว เมือง

:: รายละเอียดโครงการ ::
- ชื่อโครงการ: บ้านพระยาภิรมย์ คอนโด / Baan Phayapirom Condominium

ซ.รัชดา​ภิเษก​36​ หลัง​ ม.จันทร​เกษม​ ตรงข้ามศาลอาญา​ พร้อมเข้าอยู่

พิกัด: http://maps.google.com/maps?q=13.824009,100.573087

ราคา: 750,000 บาท

ราคารวมโอน

สนใจติดต่อ: Donut 0952895366
Line: 0952895366
LINE OFFICIAL: @289PROP

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0
จำนวนอาคาร:
1
พื้นที่โครงการ:
ตร.วา
จำนวนชั้น:
(อาคารที่ 1) ชั้น
จำนวนห้อง:
(อาคารที่ 1) ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ:

เบอร์โทรโครงการ:

เว็บไซต์โครงการ:

รายละเอียดเพิ่มเติม:
บ้านพระยาภิรมย์ คอนโด

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: บ้านพระยาภิรมย์ คอนโด

จำนวนชั้น:

จำนวนห้อง:

รูปอาคาร

รูปแบบแปลนอาคาร
รูปที่จอดรถ

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 2 ประกาศ

HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขาย 750000.00 บาท
Condo For Sale/Rent, PG RAMA 9, 2bed, 15flr, 110sq.m. - 1165 - คอนโด ขาย