ราคา 8800000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 122.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 72131.15 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 4
โครงการ Fragrant Sukhumvit 71

Capital living
0979696229
2019-01-09 16:17:25.0
เลขที่ประกาศ: 269781
รายละเอียดเพิ่มเติม
Selling Price: 8.8m Baht Fragrant 71, Sukhumvit 71, Phra Khanong

วันที่เริ่มโครงการ:
2007-09-21 00:00:00.0
จำนวนอาคาร:
1
พื้นที่โครงการ:
ตร.วา
จำนวนชั้น:
(อาคารที่ 1) ชั้น
จำนวนห้อง:
(อาคารที่ 1) ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ:

เบอร์โทรโครงการ:

เว็บไซต์โครงการ:

รายละเอียดเพิ่มเติม:
Fragrant Sukhumvit 71

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: Fragrant Sukhumvit 71

จำนวนชั้น:

จำนวนห้อง:

รูปอาคาร

รูปแบบแปลนอาคาร
รูปที่จอดรถ

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 3 ประกาศ

ขายคอนโดโครงการ Fragrant Sukhumvit 71 - 8800000 บาท ติดต่อคุณ Capital living

เลขที่: 269781
2019-01-09 16:17:25.0
Add to wishlist

Fragrant Sukhumvit 71

ขนาดพื้นที่ 122.0 ตารางเมตร

Capital living

0979696229

ขาย 8800000.00 บาท

ขายคอนโดโครงการ Fragrant Sukhumvit 71 - 7300000 บาท ติดต่อคุณ ken charee

เลขที่: 178453
2016-02-03 13:35:35.0
Add to wishlist

Fragrant Sukhumvit 71

ขนาดพื้นที่ 122.0 ตารางเมตร

ken charee

0991250946

ขาย 7300000.00 บาท

ให้เช่าคอนโดโครงการ Fragrant Sukhumvit 71 - 20000 ต่อเดือน ติดต่อคุณ Nuttapong Maneeakharanate

เลขที่: 172108
2015-06-22 01:33:00.0
Add to wishlist

Fragrant Sukhumvit 71

ขนาดพื้นที่ 62.0 ตารางเมตร

Nuttapong Maneeakharanate

0933244757

เช่า 20000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)