ราคา 1450000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 35.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 41428.57 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 4
เลขที่ห้อง 102/62
โครงการ P

กิ่งดาว
0805993544
2013-07-07 14:35:02.0
เลขที่ประกาศ: 26224
รายละเอียดเพิ่มเติม
ที่ตั้งของโครงการเป็นทำเลที่ดี ตั้งอยู่ในซอยจรัญสนิทวงศ์13 ห่างจากถนนจรัญสนิทวงศ์เพียง 100 เมตร เชื่อมต่อรถไฟฟ้า สายสีน้ำเงิน( บางซื่อ – ท่าพระ )และเข้า - ออกถนนราชพฤกษ์,เพชรเกษม,ปิ่นเกล้า – นครชัยศรี ใกล้สิ่งอำนวยความสะดวก เช่น ห้างสรรพสินค้า The mall ทาพระ Secon บางแค , โรงพยาบาล , มหาวิทยาลัย คอนโดพร้อมอยู่ บิลอินครัวไม้สัก แอร์ 1 ห้อง นอน เตียง 2 ชัน SB furniture ชั้นวางหนังสือ SB furniture ,มี wifi มีเครื่องซักผ้าหยอดเหรียญภายในคอนโด ไกล้สถานีรถไฟฟ้า มหาลัยสยาม ใกล้ โรงพยาบาล พยาไท 3 ถนน ตัดเข้าราชฟฤกษ์ ออกใด้หลายทาง ราคาต่อรองใด้ สนใจติดต่อ คุณ เปิ้ล 080 5993544 facebook: ปลาย จ้า Line : plaiplizpluz

วันที่เริ่มโครงการ:
2008-06-02 00:00:00.0
จำนวนอาคาร:
1
พื้นที่โครงการ:
ตร.วา
จำนวนชั้น:
(อาคารที่ 1) ชั้น
จำนวนห้อง:
(อาคารที่ 1) ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ:

เบอร์โทรโครงการ:

เว็บไซต์โครงการ:

รายละเอียดเพิ่มเติม:
P

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: P

จำนวนชั้น:

จำนวนห้อง:

รูปอาคาร

รูปแบบแปลนอาคาร
รูปที่จอดรถ

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

ขายคอนโดโครงการ P - 1450000.00 บาท ติดต่อคุณ กิ่งดาว

เลขที่: 26224
2013-07-07 14:35:02.0
Add to wishlist

P

ขนาดพื้นที่ 35.0 ตารางเมตร

กิ่งดาว

0805993544

ขาย 1450000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขายคอนโดโครงการ P - 1450000.00 บาท ติดต่อคุณ กิ่งดาว