ราคา 3450000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 52.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 66346.15 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 7
โครงการ ไม่ได้ระบุ

Easyhomeland Easyhomeland
0819128883
2016-01-16 23:29:53.0
เลขที่ประกาศ: 177882
รายละเอียดเพิ่มเติม
GT-151394 ขาย คอนโด a space Asoke-Ratchada เอ สเปซ อโศก-รัชดา ขาย 2 ห้องนอน 2 น้ำ ราคา 3.45 ล้าน ตึก F ขนาด 52 ตารางเมตร ชั้น 7 วิว สวน แอร์2ตัว ไมโครเวฟ ตู้เย็น โทร 081-912-8883 GT-151394 Condo for sale Aspace Asoke-Ratchada 2 bedroom 2 bathroom Buiding F on 7th floor 52 SQ.m. Fully furnished with electric appliances.Price 3.45 MB.Please call 081-912-8883 ID56051 รหัส:#01738 ประเภทอสังหาริมทรัพย์:คอนโดมิเนียม ประเภท:ประเภทขาย ลงประกาศเมื่อ: 25/02/2015 11:52:40 ราคา:3,450,000บาท ลิ้งค์เพิ่มเติม: สถานที่ตั้งทรัพย์สิน ที่อยู่: อำเภอ/เขต:เขตห้วยขวาง จังหวัด:กรุงเทพมหานคร ข้อมูลเพิ่มเติม เนื้อที่:52 ตรว. พื้นที่ใช้สอย:52 ตรม. ห้องนอน:2 ห้อง ห้องน้ำ:2 ห้อง URL: http://www.easyhomeland.com/property2.php?h_id=01738

จำนวนอาคาร:
1
พื้นที่โครงการ:
ตร.วา
จำนวนชั้น:
(อาคารที่ 1) ชั้น
จำนวนห้อง:
(อาคารที่ 1) ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ:

เบอร์โทรโครงการ:

เว็บไซต์โครงการ:

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขาย Pano ville รัชดาภิเษก19 MRTรัชดาภิเษก - คอนโด ขาย
ไม่ได้ระบุ

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: ไม่ได้ระบุ

จำนวนชั้น:

จำนวนห้อง:

รูปอาคาร

รูปแบบแปลนอาคาร
รูปที่จอดรถ

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 21 ประกาศ

ขายคอนโด ราคาทุน โครงการ นิว โนเบิล รัชดา-ลาดพร้าว - 273000 บาท ติดต่อคุณ ป๊อบ

เลขที่: 373336
2021-10-21 16:16:20.0
Add to wishlist