ราคา 1100000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 39.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 28205.13 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 9
โครงการ ๊U Delight @ ตลาดพลู สเตชั่น

สุรเดช วงศ์ศรีสุรพันธ์ุ
0868025609
2016-01-15 17:24:35.0
เลขที่ประกาศ: 177814
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายดาวน์ ยู ดีไลท์ @ ตลาดพลู สเตชั่น U Delight @ TalatPhlu Station คอนโดมิเนียม ถนนรัชดาภิเษก (ตากสิน-ท่าพระ) # CM02048 แขวงบุคคโล เขตธนบุรี กรุงเทพมหานคร เนื้อที่ 30 ตร.ม.ห้องมุม 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 1 ห้องรับแขก ชั้น 3 พร้อมที่จอดรถ ภายในตกแต่งสวยงาม ครัวบิลท์อิน แอร์ 2 เครื่อง เฟอร์นิเจอร์ครบครัน ตู้เสื้อผ้าบิลท์อิน เตียงนอน โต๊ะเครื่องแป้ง ชุดโซฟา ชั้นวางทีวี โต๊ะรับประทานอาหาร ระเบียงภายในห้องชุด พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกภายในโครงการ สระว่ายน้ำระบบน้ำเกลือ ฟิตเนส ห้องสมุด สตีม ซาวน่า Wifi เข้าออกด้วย Key Card เฉพาะชั้น ระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมงใกล้สถานที่สำคัญต่างๆ ไทยช่วยไทยพลาซ่า ห้างสรรพสินค้าเดอะมอลล์ ท่าพระ Big C ดาวคะนอง โรงพยาบาลทหารเรือ โรงพยาบาลสมิติเวชธนบุรี ใกล้โรงเรียน สถานศึกษา มหาวิทยาลัย โรงพยาบาล ธนาคาร สถานีตำรวจ ตลาด ร้านค้า ร้านอาหาร มินิมาร์ท รถประจำทางสาธารณะผ่านหลายเส้นทาง ใกล้สถานีรถไฟฟ้า BTS ตลาดพลูและ BTS ราชพฤกษ์ โครงการใหม่ ขายดาวน์ 225,000 บาท

วันที่เริ่มโครงการ:
2014-03-01 00:00:00.0
จำนวนอาคาร:
1
พื้นที่โครงการ:
ตร.วา
จำนวนชั้น:
(อาคารที่ 1) ชั้น
จำนวนห้อง:
(อาคารที่ 1) ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ:

เบอร์โทรโครงการ:

เว็บไซต์โครงการ:

รายละเอียดเพิ่มเติม:
๊U Delight @ ตลาดพลู สเตชั่น

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: ๊U Delight @ ตลาดพลู สเตชั่น

จำนวนชั้น:

จำนวนห้อง:

รูปอาคาร

รูปแบบแปลนอาคาร
รูปที่จอดรถ