ราคา 441000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 34.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 12970.59 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 1
เลขที่ห้อง 2115
โครงการ ไม่ได้ระบุ

สุรเดช วงศ์ศรีสุรพันธ์ุ
0868025609
2015-12-04 17:48:14.0
เลขที่ประกาศ: 176579
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายดาวน์ มี สไตล์ @ สุขุมวิท-บางนา mestyle @ sukhumvit-bangna คอนโดมิเนียม ซอยบางนา-ตราด 23 ถนนบางนา-ตราด # CM02012 แขวงบางนา เขตบางนา กรุงเทพมหานคร เนื้อที่ 34 ตร.ม.1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 1 ห้องรับแขก ชั้น 1 พร้อมที่จอดรถ ภายในตกแต่งสวยงาม ครัวบิลท์อิน แอร์ 2 เครื่อง เฟอร์นิเจอร์ครบครัน ตู้เสื้อผ้า เตียงนอน ชุดโซฟา ชั้นวางทีวี ฉากกั้นห้องอาบน้ำเป็นสัดส่วน พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกภายในโครงการ สระว่ายน้ำ ฟิตเนส สวนส่วนกลาง เจ้าหน้าที่รักษาความปลอดภัย 24 ชม.พร้อมกล้อง CCTV ตลอด 24 ชม.ทำเลดี เดินทางสะดวกสบาย เข้าออกได้หลายเส้นทาง ใกล้ห้างสรรพสินค้ามากมาย โรงเรียน สถานศึกษา มหาวิทยาลัย โรงพยาบาล ธนาคาร สถานีตำรวจ ตลาด ร้านค้า ร้านอาหาร มินิมาร์ท รถประจำทางสาธารณะ โครงการใหม่ ขายดาวน์ 441,000 บาท 086-302-7857 086-802-5609 ป๊อบ

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายคอนโด ใกล้รถไฟฟ้า BTS/ทางด่วน บางนา -น้ำไม่ท่วม - คอนโด ขาย
ไม่ได้ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 4 ประกาศ

ขายคอนโดโครงการ นิว เมกา พลัส บางนา - 440300 บาท ติดต่อคุณ ป๊อบ

เลขที่: 494976
2024-08-15 14:13:45.0
Add to wishlist

ไม่ได้ระบุ

ขนาดพื้นที่ 26.0 ตารางเมตร

ป๊อบ

0868025609

ขาย 440300.00 บาท

ขายคอนโดโครงการ Niche Mono Mega Space Bangna - 355400 บาท ติดต่อคุณ pop wong