ราคา 8300000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 60.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 138333.33 บาท/ตารางเมตร
โครงการ เอมไพรม์ เพลส

Nat Brillion
092-496-9525
2015-05-22 14:05:00.0
เลขที่ประกาศ: 171242

จำนวนอาคาร:
1
พื้นที่โครงการ:
ตร.วา
จำนวนชั้น:
(อาคารที่ 1) ชั้น
จำนวนห้อง:
(อาคารที่ 1) ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ:

เบอร์โทรโครงการ:

เว็บไซต์โครงการ:

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายคอนโดสาทรThe Empire Place106ตรม.ใกล้บีทีเอส - คอนโด ขาย
เอมไพรม์ เพลส

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: เอมไพรม์ เพลส

จำนวนชั้น:

จำนวนห้อง:

รูปอาคาร

รูปแบบแปลนอาคาร
รูปที่จอดรถ

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 7 ประกาศ

Empire place 2 bedroom duplex 110 sqm for rent BTS Chongnonsi

เลขที่: 171253
2015-05-22 15:10:48.0
Add to wishlist

เอมไพรม์ เพลส

ขนาดพื้นที่ 110.0 ตารางเมตร

Nat Brillion

092-496-9525

เช่า 50000.00 บาท

Empire place 2 bedroom 105 sqm for sale near BTS Chongnonsi

เลขที่: 171249
2015-05-22 14:38:00.0
Add to wishlist

เอมไพรม์ เพลส

ขนาดพื้นที่ 105.0 ตารางเมตร

Nat Brillion

092-496-9525

ขาย 13500000.00 บาท

Empire place 1 bedroom 60 sqm for sale near BTS Chongnonsi

เลขที่: 171243
2015-05-22 14:09:23.0
Add to wishlist

เอมไพรม์ เพลส

ขนาดพื้นที่ 60.0 ตารางเมตร

Nat Brillion

092-496-9525

ขาย 8300000.00 บาท

ขายคอนโดโครงการ เอมไพรม์ เพลส - 8300000 บาท ติดต่อคุณ Nat Brillion

เลขที่: 171242
2015-05-22 14:05:00.0
Add to wishlist

เอมไพรม์ เพลส

ขนาดพื้นที่ 60.0 ตารางเมตร

Nat Brillion

092-496-9525

ขาย 8300000.00 บาท

Empire place 2 bedroom 105 sqm near BTS Chongnonsi