ราคา 3600000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 66.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 54545.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ เดอะเนค คอนโดมิเนียม

เอกร เตชะปิยะพร
0837578325
2015-01-08 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 146224
รายละเอียดเพิ่มเติม
ตั้งอยุ่ลาดพร้าว 44 ใกล้ใต้ดินลาดพร้าว บิ๊กซีเอ๊กซ์ตร้า เซ็นทรัลลาดพร้าว ยูเนี่ยนมอลล์

พื้นที่ 66 ตารางวา 2 ห้องนอน ( ห้องน้ำในห้องทั้ง 2 ห้อง) 1 ห้องครัว
1 ห้องนั่งเล่น มีบริเวณทางเข้าห้องกว้างขวาง สามารถตั้งโต๊ะทำงานได้ มีระเบียงหันเข้าหน้าถนน 2 ระเบียง เฟอร์นิเจอร์ครบ

มีสระว่ายน้ำและฟิตเนสส่วนกลางให้บริการ

มีที่จอดรถ 2 คัน (แบบไม่ล็อคที่) ฟรี

ซื้อตอนนี้!!!! ฟรีทันทีค่าส่วนกลางประจำปีนี้

ราคาตั้งไว้ที่ 3.6 MB สนใจ เจรจาต่อรอง และสอบถามรายละเอียดได้ค่ะ ติดต่อ คุณยู 083-0751966 เป็นเจ้าของห้องคะ ( ไม่ผ่านนายหน้า ) ยังไงติดต่อเข้ามาชมกันก่อนได้คะ

จำนวนอาคาร:
1
พื้นที่โครงการ:
ตร.วา
จำนวนชั้น:
(อาคารที่ 1) ชั้น
จำนวนห้อง:
(อาคารที่ 1) ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ:

เบอร์โทรโครงการ:

เว็บไซต์โครงการ:

รายละเอียดเพิ่มเติม:
THE NEXT CONDO - คอนโด ขาย
เดอะเนค คอนโดมิเนียม

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: เดอะเนค คอนโดมิเนียม

จำนวนชั้น:

จำนวนห้อง:

รูปอาคาร

รูปแบบแปลนอาคาร
รูปที่จอดรถ

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 6 ประกาศ

THE NEXT CONDO - คอนโด ขาย

เลขที่: 1457
2015-02-05 00:00:00.0
Add to wishlist

เดอะเนค คอนโดมิเนียม

ขนาดพื้นที่ 52.0 ตารางเมตร

ฉัตรภัสร์ ชัยภักดิ์กุลเรือง

0845340471

ขาย 3400000.00 บาท

ขายด่วน เดอะเนคคอนโด ลาดพร้าว สี่สิบสี่ - คอนโด ขาย

เลขที่: 146224
2015-01-08 00:00:00.0
Add to wishlist