ราคา 3260000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 64.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 50937.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ ไม่ได้ระบุ

ธนิสา แก้วชุ่ม
0859939333
2015-02-09 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 119198
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายคอนโด The grand ติดรฟฟราชดำริ 64 ตารางเมตร
ชั้น18 แต่งครบพร้อมอยู่
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
1 ห้องครัว
1 ห้องนั่งเล่น

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายคอนโด The Grand ติดรฟฟราชดำริ - คอนโด ขาย
ไม่ได้ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

ขายคอนโด The Grand ติดรฟฟราชดำริ - คอนโด ขาย

เลขที่: 119198
2015-02-09 00:00:00.0
Add to wishlist

ไม่ได้ระบุ

ขนาดพื้นที่ 64.0 ตารางเมตร

ธนิสา แก้วชุ่ม

0859939333

ขาย 3260000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขายคอนโด The Grand ติดรฟฟราชดำริ - คอนโด ขาย
ขาย 3260000.00 บาท
ขายคอนโดโครงการ เดอะ แฮมป์ตัน สวีท ระยอง - 480000 บาท ติดต่อคุณ ป๊อบ
ขาย 480000.00 บาท
ขาย คอนโด LPN ลุมพินี ศูนย์วัฒนธรรม D2 2ห้องนอน 60ตารางเมตร ชั้น6
ขาย 3000000.00 บาท
ขายคอนโดโครงการ เดอะ แคปิตอล เอกมัย-ทองหล่อ - 7600000 บาท ติดต่อคุณ ป๊อบ
ขาย 7600000.00 บาท
ขายคอนโดโครงการ พัฒนฉัตรเพลส อนุเสารีย์ชัยสมรภูมิ ใกล้ทางด่วน
ขาย 1650000.00 บาท
ขายคอนโดโครงการ ออริจิ้น เพลส เพชรเกษม - 350000 บาท ติดต่อคุณ ป๊อบ
ขาย 350000.00 บาท
ขายคอนโดโครงการ ดีคอนโด เนินพระ ระยอง - 1150000 บาท ติดต่อคุณ ป๊อบ