ราคา 2800000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 33.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 84848.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ ไม่ได้ระบุ

Siriwan Saengthong
0891264114
2015-02-03 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 118626
รายละเอียดเพิ่มเติม
เดอะซี้ด คอนโดมีเนียม (สาทร-ตากสิน)
ประเภท 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ (ประมาณ 32.70 ตารางเมตร)
รายละเอียดห้อง ห้องเลขที่ 812 ชั้น 8 ตกแต่งเรียบร้อยพร้อมอยู่ มีเครื่องใช้ไฟฟ้าให้ได้แก่ แอร์ ทีวี ตู้เย็น เครื่องซักผ้า ไมโครเวฟและเครื่องทำน้ำอุ่น
วิวจากระเบียงเป็นวิวในเมือง มองออกไปเห็นรถไฟฟ้า
หัวเตียงอยู่ทางทิศตะวันออก ทิศทางลมดี
ที่ตั้ง อยู่ติดสถานีรถไฟฟ้าวงเวียนใหญ่ เข้าซอยพระเจ้ากรุงธนบุรี 1เพียง 50 เมตร อยู่ในย่านชุมชน
สิ่งอำนวยความสะดวก ลิฟท์โดยสาร, ที่จอดรถ, ระบบโทรทัศน์วงจรปิด CCTV, Key Card Access, Completed Living Services
ราคาขาย 2,800,000 บาท

สนใจสอบถามรายละเอียดได้ที่ 089-126-4114

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายคอนโดติดรถไฟฟ้าสถานีรถไฟฟ้าวงเวียนใหญ่ - คอนโด ขาย
ไม่ได้ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 2 ประกาศ

ให้เช่าคอนโดโครงการ ไม่ได้ระบุ - 8500 ต่อเดือน ติดต่อคุณ ravisara ravisara

เลขที่: 230587
2018-03-29 17:22:13.0
Add to wishlist

ไม่ได้ระบุ

ขนาดพื้นที่ 30.0 ตารางเมตร

ravisara ravisara

0972467151,0619198080,0826414199

เช่า 8500.00 บาท

ขายคอนโดติดรถไฟฟ้าสถานีรถไฟฟ้าวงเวียนใหญ่ - คอนโด ขาย

เลขที่: 118626
2015-02-03 00:00:00.0
Add to wishlist

ไม่ได้ระบุ

ขนาดพื้นที่ 33.0 ตารางเมตร