ราคา 11000000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 109.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 100917.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ ไม่ได้ระบุ

ศรันย์ภัค สรัลสรกฤตย์ (เจน)
0813116454
2015-02-04 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 116588
รายละเอียดเพิ่มเติม
ชื่อโครงการ สาธรการ์เด้นท์

ที่ตั้ง อาคาร39 ทุงมหาเฆม สาธร(บางรัก) กทม.

รายละเอียด สูง 41 อยู่ชั้น 9 2 นอน 2น้ำ

เนื้อที่ 108.98 ตร.ว.

การตกแต่ง ตกแต่ง หัองครัว ,ห้องรับแขก ,เฟอร์ครบ

ลักษณะเด่น เดินทางสะดวกเพียง 830 เมตร หรือประมาณ 10 นาที เดินจาก สถานีรถไฟฟ้าใต้ดินลุมพินี ถ้าคุณเดินทางด้วยรถยนต์ ทางด่วนที่ใกล้ที่สุดอยู่ที่ 1.7 กิโลเมตร จากคอนโด
โรงพยาบาลจุฬาลงกรณ์ เป็นโรงพยาบาลที่ใกล้ที่สุดซึ่งตั้งอยู่ 1.2 กิโลเมตร จากคอนโดมิเนียมจะใช้เวลาประมาณ ขับรถ 5 นาทีไปที่นั่น
ใกล้สถานีรถไฟฟ้า MRT ลุมพินี, สถานีรถไฟฟ้า BTS ศาลาแดง, ทางด่วน

ราคาขาย 11,000,000 บาท ให้เช่าเดือนละ 45,000 บาท

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขาย คอนโด สาธร การ์เด้นท์ ใกล้สถานีรถไฟฟ้า MRT ลุมพินี N.0035 - คอนโด ขาย
ไม่ได้ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 2 ประกาศ

ให้เช่าคอนโดโครงการ ไม่ได้ระบุ - 17000 ต่อเดือน ติดต่อคุณ Easyhomeland Easyhomeland

เลขที่: 286762
2019-11-27 23:49:35.0
Add to wishlist

ไม่ได้ระบุ

ขนาดพื้นที่ 46.0 ตารางเมตร

Easyhomeland Easyhomeland

0819128883

เช่า 17000.00 บาท

เลขที่: 116588
2015-02-04 00:00:00.0