ราคา 6500000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 122.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 53278.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ เลอพรีเมียร์ 2 สุขุมวิท 59

อัญญาภรณ์ วิษณุรัก
0816429832
2015-03-22 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 114630
รายละเอียดเพิ่มเติม
คอนโดเลอพรีเมียร์2 สุขุมวิท 59 ห้องมุมใกล้บีทีเอสทองหล่อและทางด่วน
คอนโด เลอพรีเมียร์2 ( Le Premier II ) ถนนสุขุมวิท ซอย 59 ถ.สุขุมวิท วัฒนา กทม. - คอนโดสูง 24 ชั้น อยู่ที่ชั้น 17 พื้นที่ใช้สอย 122 ตรม. เป็นห้องมุม วิวสวย – ขนาด 2 ห้องนอน , 3 ห้องน้ำ - ครัวบิวท์อิน พร้อมเตาอบ ,เตาไฟฟ้า, เครื่องดูดควัน,ตู้เย็น ,เครื่องซักผ้า - ห้องรับแขก ,ห้องอเนกประสงค์ (แม่บ้าน) พื้นปูปาร์เก้ทุก ห้อง – โครงการสระว่ายน้ำ ฟิตเนส ซาวน่า อ่างน้ำวน สนามเด็กเล่น โต๊ะปิงปอง ห้องอนเกประสงค์ - ระบบการรักษาความปลอดภัย 24 ชม.
- ระเบียงชม วิวกว้างไกล โล่งไม่มีตึกบัง ที่ ส่วนกลาง : Fitness, Sauna, สระว่ายน้ำ, ที่จอดรถ, รปภ.
: เดินทางสะดวกใกล้ BTS ทองหล่อ , BTS เอกมัย , ทางด่วนพระราม 4 * ใกล้ Big C, Gate way, เอมโพเรียม ฯลฯ, ราคาเช่า 35,000 บาทต่อเดือน / ราคาขาย 6,500,000 บาท wimonrat99@hotmail.com www. myhome99.myweb.in.

รายละเอียดเพิ่มเติม:
คอนโดเลอพรีเมียร์2 สุขุมวิท 59 ห้องมุมใกล้บีทีเอสทองหล่อและทางด่วน - คอนโด ขาย
เลอพรีเมียร์ 2 สุขุมวิท 59

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 3 ประกาศ

เลขที่: 114630
2015-03-22 00:00:00.0