ราคา 2200000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 38.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 57894.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ ไม่ได้ระบุ

ปุณณภพ
086-393-8978
2014-06-18 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 103635
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายคอนโด Sathorn Bridge ธนบุรี ใกล้ BTS กรุงธนบุรี

- พื้นที่ใช้สอย 38.21 ตร.ม.

- ห้องนอนStudio / 1ห้องน้ำ

- แอร์1เครื่อง/เฟอร์นิเจอร์บิ้วท์อิน/ฟิตเนส/ที่จอดรถ1คัน

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายคอนโด Sathorn Bridge ธนบุรี ใกล้ BTS กรุงธนบุรี - คอนโด ขาย
ไม่ได้ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 2 ประกาศ

ให้เช่าคอนโดโครงการ ไม่ได้ระบุ - 400 ต่อเดือน ติดต่อคุณ Easyhomeland Easyhomeland

เลขที่: 283701
2019-06-22 14:11:54.0
Add to wishlist

ไม่ได้ระบุ

ขนาดพื้นที่ 200.0 ตารางเมตร

Easyhomeland Easyhomeland

0819128883

เช่า 400.00 บาท

เลขที่: 103635
2014-06-18 00:00:00.0
Add to wishlist

ไม่ได้ระบุ

ขนาดพื้นที่ 38.0 ตารางเมตร

ปุณณภพ

086-393-8978

ขาย 2200000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขาย 2200000.00 บาท
ขายหรือเช่า คอนโด arkland rand aksin ใกล้รถไฟฟ้า - คอนโด ขาย
ขาย 3200000.00 บาท
คอนโดใหม่ สไตล์โมเดิร์น BTS อโศก - คอนโด ขาย
ขาย 29000000.00 บาท
34120-213 - คอนโดมิเนียม ถ.ราชดำริ - คอนโด ขาย
ขาย 52000000.00 บาท
ขายคอนโดฯ เรสิเดนซี่ไอทส์ สภาพดี - คอนโด ขาย