ราคา 3990000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 71.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร บาท/ตารางเมตร
โครงการ ไม่ระบุ

Vittawat
2014-11-12 09:34:00.0
เลขที่ประกาศ: 152156
รายละเอียดเพิ่มเติม
  • เนื้อที่ : 70.9 ตารางเมตร
  • ห้องนอน : 2
  • ห้องน้ำ : 2

คอนโด Chambers รามอินทรา Built-in + เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ พร้อมเข้าอยู่
• คอนโดอารมณ์บ้าน 2 ห้องนอนใหญ่พร้อม Single Corridor ขนาดใหญ่ 70.9 ตร.ม.
• ห้องชุดตึก B วิวสระว่ายน้ำ พร้อมเข้าอยู่ พร้อมโอนทันที
• คอนโด7 ชั้น เพียง 152 ห้อง มีทั้งหมด 3 ตึก
• หน้าห้องไม่ติดใคร และมีโถงส่วนตัวหน้าห้อง (FOYER)
• ที่จอดรถ FIXED 1 คัน

FULLY FURNISHED
1.ตู้เย็น
2.เครื่องซักผ้า
3.ไมโครเวฟ
4.เตาไฟฟ้า
5.เครื่องดูดควัน
6.แอร์ 3 ตัว (ห้องนอนใหญ่ + ห้องนอนเล็ก + ห้องพักผ่อน)
• ทำเลสะดวกเดินทางได้หลากหลายเส้นทาง รามอินทรา – เกษตรนวมินทร์ และสุวรรณภูมิ
• มีคนเข้าอยู่อาศัยจริง ตึกเสร็จ FACILITIES พร้อมใช้มีสระว่ายน้ำ , Fitness ,ห้องสมุด และ LOBBY รองรับอย่างพอเพียง
• สถานที่สำคัญใกล้เคียง
• รพ. พญาไทนวมินทร์, รร.เลิศหล้า, MAX value นวมินทร์ , Fashion Island และ ร้านอาหารหลายที่บนถนนเลียบทางด่วน
• ราคาพิเศษ 3.99 ล้าน (56,300 บาท/ตร.ม.)
• ติดต่อ k.มุ้ย : 081-987-0232

รายละเอียดเพิ่มเติม:
  • เนื้อที่ : 70.9 ตารางเมตร
  • ห้องนอน : 2
  • ห้องน้ำ : 2

• ห้องชุดตึก B วิวสระว่ายน้ำ พร้อมเข้าอยู่ พร้อมโอนทันที
• คอนโด7 ชั้น เพียง 152 ห้อง มีทั้งหมด 3 ตึก
• หน้าห้องไม่ติดใคร และมีโถงส่วนตัวหน้าห้อง (FOYER)
• ที่จอดรถ FIXED 1 คัน

FULLY FURNISHED
1.ตู้เย็น
2.เครื่องซักผ้า
3.ไมโครเวฟ
4.เตาไฟฟ้า
5.เครื่องดูดควัน
6.แอร์ 3 ตัว (ห้องนอนใหญ่ + ห้องนอนเล็ก + ห้องพักผ่อน)
• สถานที่สำคัญใกล้เคียง
• ราคาพิเศษ 3.99 ล้าน (56,300 บาท/ตร.ม.)
• ติดต่อ k.มุ้ย : 081-987-0232

ไม่ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

SALE คอนโดอารมณ์บ้าน Chambers รามอินทรา Built-in พร้อมเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ

เลขที่: 152156
2014-11-12 09:34:00.0
Add to wishlist

ไม่ระบุ

ขนาดพื้นที่ 71.0 ตารางเมตร

Vittawat

0819870232

ขาย 3990000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขาย 3990000.00 บาท
ขาย คอนโด The Capital ราชปรารภ อนุสาวรีย์ ใกล้ BTS ใจกลางเมือง
ขาย 299000.00 บาท
ปล่อยเช่า บ้านทาวเฮาส์ 2 ชั้น สุขุมวิท 64 ห่าง BTS ปุณณวิถี 200 เ
ขาย 18000.00 บาท
ให้เช่า คอนโด ใหม่เอี่ยม เนื้อที่ 44 ตรม เฟอร์ครบ ถนน มาบุญคลอง
ขาย 25000.00 บาท
คอนโดลาดพร้าว58ตลาดโชคชัย4
ขาย 1000000.00 บาท
ขายดาวน์ คอนโด ลุมพินีวิวล์ รามคำแหง 60ทับ2
ขาย 82400.00 บาท
ให้เช่าคอนโดนิรันทร์ซิตี้ลาดพร้าว 101
ขาย 2000.00 บาท
ขาย หรือ ให้เช่า ตึก ITF ชั้น 31 ขนาด 86ตรม แถวสีลม
ขาย 25000.00 บาท
ขายทวีทรัพย์ คอนโดมิเนียม ชั้นล่าง เหมาะค้าขาย ออฟฟิส พักอาศัย
ขาย 1550000.00 บาท
ขายใบจอง คอนโดเคียงฟ้า หัวหิน บ้านพักตากอากาศ (โครงการแสนสิริ)
ขาย 4400900.00 บาท
clear