ราคา 28700000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 182.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 157692.31 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 28
โครงการ ไม่มีชื่อ

Naorin
0909475920
2026-04-21 15:57:19.0
เลขที่ประกาศ: 536839
รายละเอียดเพิ่มเติม

BS1041 ขายคอนโดหรู Noble Remix Sukhumvit 36 ติด BTS ทองหล่อ ห้องขนาดใหญ่ 2 ห้องนอน 182 ตารางเมตร ชั้นสูง วิวเมือง ทำเลทองหล่อใจกลางสุขุมวิท

ติดต่อ Agent คุณบัว (Bua)
Tel: 093-646-4597
LINE ID: Bua093

ราคาขาย 28,700,000 บาท
ค่าโอน 50 50

คอนโดระดับ Luxury เหมาะสำหรับอยู่อาศัยและลงทุน ด้วยทำเลติดรถไฟฟ้า เดินทางสะดวก เชื่อมต่อสุขุมวิทและพระราม 4 ได้ง่าย

ที่ตั้ง สุขุมวิท 36 แขวงคลองเตย เขตคลองเตย กรุงเทพมหานคร

รายละเอียดทรัพย์
2 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ
พื้นที่ใช้สอย 182.76 ตารางเมตร
ชั้น 28 วิวเมืองมุมสูง
ห้องขนาดใหญ่ โปร่ง โล่ง ให้ความรู้สึกเหมือนบ้านเดี่ยว

จุดเด่นยูนิต
พื้นที่ใช้สอยขนาดใหญ่ เหมาะสำหรับครอบครัว
ชั้นสูง เงียบสงบ รับลมดี วิวเปิดโล่ง
มี Sky Walk เชื่อมต่อ BTS ทองหล่อโดยตรง เพิ่มความสะดวกในการเดินทาง

สิ่งอำนวยความสะดวก
สระว่ายน้ำ
ฟิตเนส
สวนพักผ่อน
ระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
CCTV และ Key Card Access

ทำเลและการเดินทาง
ติด BTS ทองหล่อ
เข้าออกได้ทั้งถนนสุขุมวิท และสุขุมวิท 36
เชื่อมต่อถนนพระราม 4 ได้สะดวก
ใกล้ร้านอาหาร คาเฟ่ และห้างสรรพสินค้าในย่านทองหล่อ

ราคาขาย 28,700,000 บาท
ค่าโอน 50 50

คอนโดทองหล่อ
คอนโดติด BTS ทองหล่อ
Noble Remix
คอนโดสุขุมวิท 36
คอนโดหรู กรุงเทพ

ติดต่อ Agent คุณบัว (Bua)
Tel: 093-646-4597
LINE ID: Bua093
Facebook: BH Property
Line.me/ti/p/VLsrAErtoX
PL. Real Estate Broker
รับฝากขาย–เช่า คอนโด บ้าน ที่ดิน ออฟฟิศ และอสังหาริมทรัพย์ทุกประเภท

BS1041 Luxury condo for sale Noble Remix Sukhumvit 36 next to BTS Thonglor large 2 bedroom unit 182 sqm high floor city view in prime Thonglor location